Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xoá nick mình trong list chat Yahoo của người khác

2 posters

Go down

Xoá nick mình trong list chat Yahoo của người khác  Empty Xoá nick mình trong list chat Yahoo của người khác

Bài gửi by Quyen_pro Wed Dec 22, 2010 12:04 am

Với các phiên bản Yahoo! Messenger mới cập nhật sau này, những chương trình cũ giúp xóa nick trong danh sách bạn bè không còn tác dụng. YhF Tool 1.0 là giải pháp thay thế an toàn và hiệu quả nhất.

Tương thích: XP/Vista/7.
Dung lượng: 317KB.
Tải tại: http://www.mediafire.com/?lzymdoykgyn

Chức năng chủ yếu của công cụ này là xóa nick của bạn trong danh sách người đã thêm vào (add) trước đây.
Phần mềm có giao diện khá đơn giản và dễ sử dụng. Thao tác xoá nick được chia thành hai bước:
- Bạn kích đôi biểu tượng chương trình để khởi động YhF Tool. Trong giao diện hiện ra, bạn đăng nhập với tài khoản của mình (nick muốn xoá) bằng cách nhấn nút Sign in.
- Trong giao diện tiếp theo, bạn sẽ nhìn thấy dòng Your Friend (đây là nick của người đã thêm bạn vào trong danh sách). Nếu muốn xoá nick mình ra khỏi danh sách nào, bạn chỉ việc nhập nick của người đó vào đây. Dòng Last Message dùng để hiển thị câu thông báo trước khi xoá nick bạn ra khỏi danh sách. Sau cùng, bạn nhấn nút Deny để thực hiện. Khi đã xoá nick xong, bạn nhấn nút Logout để đăng xuất ra khỏi tài khoản Yahoo
Hạ Sĩ

Họ &Tên : Quyên
Địa Chỉ : Đh sphn2

Xoá nick mình trong list chat Yahoo của người khác  Empty Re: Xoá nick mình trong list chat Yahoo của người khác

Bài gửi by ¶N䯶¯ Wed Dec 22, 2010 9:27 am

thanks iu e!
¶N䯶¯
¶N䯶¯
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Họ &Tên : Hoàng Trung Lượng
Địa Chỉ : Cao Bằng

- Similar topics