Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anh không thể nói lời chia tay

2 posters

Go down

Anh không thể nói lời chia tay Empty Anh không thể nói lời chia tay

Bài gửi by MrQuang™ Fri Dec 17, 2010 12:31 pm

Em yêu, thế là đã một thời gian trôi qua kể từ cái ngày chúng ta xa nhau... dù chưa nói với nhau lời chia tay nhưng dường như trong mỗi chúng ta đều hiểu phải không em.

Đến giờ này anh vẫn chưa thể hiểu chuyện gì đang đến với anh cả, tại sao lại như vậy? Tại sao hả em, anh vẫn còn yêu em rất nhiều mà! không có lúc nào là anh không nhớ em, không có lúc nào là anh không nghĩ đến em... con tim anh khóc vì đã mất em... mỗi ngày trôi qua đối với anh thật nặng nề, xung quanh anh giờ đây chỉ là một màu trắng ... anh phải bước về đâu hả em? Khi còn ở bên nhau, mình đã hứa với nhau là sẽ không ai bỏ cuộc, sẽ không bỏ ai lại mà em. Sao giờ đây em lại để một mình anh lạc bước vậy em. Thật sự anh rất buồn... dường như trái tim anh đã tan nát rồi. Anh yêu em nhiều lắm, lúc này đây và cả mai sau... nhưng anh biết tình yêu của anh cũng chỉ đem đến cho em đau buồn mà thôi... nên anh không trách gì em đâu ... anh thật sự xin lỗi em... thà đau một lần để rồi em sẽ không còn buồn đau vì anh nữa phải không em? Dù anh biết rằng từ nay trái tim anh sẽ chẳng thể yêu thêm một ai nữa, nhưng anh vẫn sẽ không níu kéo vì anh muốn được nhìn thấy em hạnh phúc... và dù sao anh cũng hy vọng thời gian sẽ làm trái tim anh biết yêu trở lại như lúc em đến...

Em có biết những tháng ngày đã qua anh thật sự cảm thấy rất hạnh phúc vì có em, niềm hạnh phúc mà có lẽ suốt cả đời anh sẽ chỉ có trong giấc mơ thôi... Thời gian bên em, dù có những lúc anh rất buồn nhưng anh vẫn có thể vượt qua được, nhưng vào khoảnh khắc ấy, khoảnh khắc mà trái tim anh tan nát vì lời nói vô tình của em, em đã nói "khỏi cần".... anh biết đó là lời nói không cố ý của em nên anh ko trách gì em cả... anh chỉ biết rằng tất cả là tại anh, đâu ai cần một tình cảm mà luôn mang nỗi buồn phải không em. Trong tim anh, em vẫn luôn là một cô bé hồn nhiên, một thiên thần mà anh mãi yêu... anh không hối hận vì đã yêu em và trao tình yêu cho em... Anh chỉ hối hận sao anh chẳng thể đem đến cho em hạnh phúc như lời anh đã nói. Anh thật sự xin lỗi. Em hãy quên anh đi em nhé, em và anh đã nói có chuyện gì cũng sẽ nói cho nhau nghe, nhưng em à, đến bây giờ anh mới nhận ra rằng anh chưa thực hiện được điều đó, anh là một con người sống nội tâm, anh muốn thoát khỏi con người mình nhưng mà không được em ơi. Giờ đây anh đã mất đi hạnh phúc và phải chăng hạnh phúc chỉ đến với anh khi anh được nhìn thấy em hạnh phúc nên hãy sống thật hạnh phúc em nhé.

Anh không biết mình làm vậy là đúng hay sai nữa, nhưng mà anh giờ đây trong anh đau lắm. Dù có muốn níu kéo thì cũng sẽ được gì đây? cũng chỉ mang đến cho em nỗi buồn mà thôi. Từ đây anh biết rằng anh chỉ có em trong giấc mơ mà thôi, mãi chỉ trong giấc mơ ... nhưng anh vẫn sẽ luôn mơ về em, và luôn mong em sẽ mãi mãi hạnh phúc... Noel sắp đến, thêm một mùa noel nữa anh cô đơn... nếu thật sự lời nguyện cầu của anh chúa có thể nghe, thì anh sẽ nguyện cầu được ở bên em mãi mãi mà thôi .... "how I don"t know tomorow" :ngày mai sẽ ra sao đây?
MrQuang™
MrQuang™
Thượng Tá
Thượng Tá

Họ &Tên : Quang Bui Manh
Địa Chỉ : Hòa Bình
Châm Ngôn : Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào núi và lấp biển, không làm được thì thuê ...

Anh không thể nói lời chia tay Empty Re: Anh không thể nói lời chia tay

Bài gửi by Quyen_pro Sun Dec 19, 2010 8:55 pm

ái chà chà. a trai của e tự viết hay là trộm của ai đây ta..?? xúc động quá!!
Quyen_pro
Quyen_pro
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ

Họ &Tên : Quyên
Địa Chỉ : Đh sphn2

Bài gửi by MrQuang™ Mon Dec 20, 2010 1:11 pm

Anh trộm thôi tiểu muội ,,,dưa góp tí mà em .. anh cũng thấy cảm động ,huhuh anh thất tình mà ... oaoaoaoaoa
MrQuang™
MrQuang™
Thượng Tá
Thượng Tá

Họ &Tên : Quang Bui Manh
Địa Chỉ : Hòa Bình
Châm Ngôn : Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào núi và lấp biển, không làm được thì thuê ...

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics