Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dành cho những ai đang đau buồn

Go down

Dành cho những ai đang đau buồn Empty Dành cho những ai đang đau buồn

Bài gửi by MrQuang™ Mon Dec 13, 2010 12:49 pm

Dù mình vẫn biết cuộc sống luôn tạo ra những điều mới là , chưa vấp ngã nghĩa là chưa sống thực sự , đôi lúc bước trên đường đời mà mình chưa vấp ngã lần nào thì bạn hãy cẩn thận lúc bị vấp ngã là sẽ rất đau đó , tình yêu cũng như vậy , mình vẫn nhớ một câu " tôi không cần biết bạn nhã ra sao , như thế nào , tôi chỉ cần biết bạn đứng dậy ra sao " => ngã thì đơn giản đúng không ? điều quan trọng là đứng dậy .hjhj nếu bạn không muốn bị ngã nữa thì cứ nằm xuống là khỏi bị ngã thui " mình nói vui thôi " . không có ít người dám ở lại đối diện với thực tế mà họ thường chạy chốn hay phớt lờ đi , họ biện luận cho những khó khăn ấy vv. . Bạn có biết nghĩ về ngày mai là rất xa không ? hãy sống thật tốt vì hôm nay dù tình yêu đã mất đi ... đôi khi bạn sống thật tốt với mọi người và biết đối diện thực tế " Không nằm tiếc nuối ngày hôm qua tại sao mình như vậy , mình không là hợac làm sẽ tốt hơn ,,hay chạy chốn hiện tại là ngày hôm nay ,, và đợ chờ ngày mai " lạ có ai đó yêu bạn và quan tâm bạn như bạn quan tâm mọi người thì sao ??? ... ...
MrQuang™
MrQuang™
Thượng Tá
Thượng Tá

Họ &Tên : Quang Bui Manh
Địa Chỉ : Hòa Bình
Châm Ngôn : Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào núi và lấp biển, không làm được thì thuê ...

- Similar topics