Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CẢM XÚC TRƯỚC BUỔI HỌC CUỐI CÙNG!!!!!!!!!!!!!

2 posters

Go down

CẢM XÚC TRƯỚC BUỔI HỌC CUỐI CÙNG!!!!!!!!!!!!! Empty CẢM XÚC TRƯỚC BUỔI HỌC CUỐI CÙNG!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Blue Dream!!! Mon May 21, 2012 6:04 pm

Quãng đời học sinh 12 năm ngày mai khép lại! mình thấy buồn! thật sự là vô cũng buồn! thật nhanh!!!!!!!!!!!!!!!! mới ngày nào vào lớp 10 rồi chán ngán trường vậy mà ngày mai chúng mình chỉ còn có vẻn vẹn vài chục phút... thời áo trắng giờ đã qua! còn đâu những trò nghịch ngợm tuổi học trò khiến cô Nhung phải thốt lên: ''Trời ơi! tôi không thể sống nổi với cái lớp này nữa!''. móc khóa vào quần bạn, cưa khóa, bị thu 8 cái xe đạp! cãi nhau vs cô Hương thể dục! còn vụ gì mà hội mình gây ra nữa nhỉ mọi người? nhiều lắm trò nghịch ngợm của cả lớp! Tiến Dũng và Ngọc Phú chuyên gia quảng cáo...ô mô và sữa vinamilk. mồm lúc nào cũng gào lên như thế này! Dũng Dự thì chuyên trêu cô giáo chủ nhiệm. Thầy Thành thì suốt ngày biểu tượng ok nhưng lại bảo: lớp này là chủ quan lắm! Smile) hihi... những lần học công thức lượng giác đứng cả lớp! vậy mà...chúng mình phải chia xa ở đây! rồi mai này ra trường mỗi đứa 1 đường, sẽ có những người bạn mới!!!! hi vọng mọi người sẽ luôn nhớ những giây phút bên nhau, cả lớp chu mỏ lên bênh 1 đứa, mặc dù sai lè lè ra nhưng cái tội lớp mình có chết cũng chả sửa được. nhìn cánh phượng rơi trên sân trường mà không muốn xa. sắc bằng lăng đã không còn tím đậm nữa rồi! sắc bằng lăng nhạt dần nghĩa là chúng mình sắp xa nhau đấy A1 ơi! mọi người nói đổi a6 thành a1 mất hay nhưng với tớ, tớ thấy yêu cái con số a1 âý lắm! ở a1 của tớ không phải chỉ có những lần có đứa phát khóc vì cảm động trước cái bánh sinh nhật lớp mua tặng mà a1 của tớ còn có những lần cãi nhau, giận hờn, chiến tranh giữa các vì sao!!! a1 của tớ cũng chỉ có 1 đôi duy nhất! và dĩ nhiên vì thế mà đôi ấy được chọn là cặp đôi hoàn hảo!!! a1 của tớ là những lần sắp thi rồi mà vẫn đội nắng đi sinh nhật, hò hét, chụp ảnh tự sướng! a1 của tớ phức tạp với đủ thể loại bố, mẹ, bà, anh, chị, em, cô, dì, chú, bác, đủ cả, chả thiếu một cái gì luôn! vậy mà giờ tớ đang ngồi đây!!! gõ lạch cạch những dòng này để gửi lại a1 yêu thương của tớ những gì tớ yêu nhất! yêu vô cùng những béo Phước, Thủy, Tấm, Biểu.... yêu trâu bò, vẹt, heo, nhím, thỏ, tuần lộc, rùa... cứ y như 1 cái sở thú thu nhỏ! yêu cái cười tít mắt không thấy tổ quốc của tiến dũng and "cún thủy" (thật ra là "chó thủy" nhưng mà nói giảm nói tránh là cún ) à, tớ yêu lắm cái sự hồn nhiên của Hảo và cái sự đơ đơ của Hồng cấp! vì nàng học quá nhiều!!! cả cái trầm cảm của MR.Trầm nữa chứ! yêu họa sĩ Ân lớp mình!!! bạn ý mãi là họa sĩ tuyệt với nhất trong lòng chúng mình a1 nhỉ? à, cả cái sự ngây thơ không biết đâu là củ hành đâu là củ tỏi của Bình Hiện nữa chứ! rồi thì cái bênh cơ hội của Lâm Tính bao phen làm bọn mình cười ra nước mắt! còn nhiều lắm mà tớ không thể viết hết được. Quyên nó bảo chuyện lớp mình đóng thành tiểu thuyết chưa chắc đã hết! mà chưa nói tới ảnh nhá! mấy cái USB 5GB không thể tải nổi vì quá nhiều! . tại sao giờ chúng mình mới nhận ra điều đó a1 nhỉ? hay vì chúng mình vô tâm quá? nhưng có lẽ vì vậy mà giờ bọn mình yêu a1 hơn! trân trọng những gì đang diễn ra trong vài giờ ngắn ngủi của buổi học cuối cùng. A1 à! cố lên nhé! chúng mình là thế hệ a1 đầu tiên của trường! hãy chứng tỏ để các anh chị a6 thấy chúng ta luôn luôn là số 1!!!!!!!!!!!!!!!
A1 LUÔN TRONG TIM TÔI VÀ BẠN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
CỐ LÊN A1 ƠI!!!!!!!!!!!!!
Blue Dream!!!
Blue Dream!!!
Binh Nhì
Binh Nhì

Họ &Tên : Bùi Thị Quỳnh Mai
Địa Chỉ : Kim Bôi-Hòa Bình
Châm Ngôn : Cho đi là còn mãi

CẢM XÚC TRƯỚC BUỔI HỌC CUỐI CÙNG!!!!!!!!!!!!! Empty Re: CẢM XÚC TRƯỚC BUỔI HỌC CUỐI CÙNG!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by mr.sky_19_5 Mon May 21, 2012 11:09 pm

đung rồi đấy em ah!có gắng lên chúc em thi tốt nhéSmile)
mr.sky_19_5
mr.sky_19_5
Trung Úy
Trung Úy

Họ &Tên : mr.sky_19_5
Địa Chỉ : bãi chạo - kim bôi - hòa bình
Châm Ngôn : mr:sky

http://www.thpt19-5.com

- Similar topics