Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

anh nhớ em !

2 posters

Go down

anh nhớ em ! Empty anh nhớ em !

Bài gửi by MrQuang™ Mon Oct 03, 2011 8:45 pm

Anh nhớ e, anh nhớ e. Tự dưng anh nhớ e nhiều lắm, anh không quên được e.Tại sao nhỉ, anh đã thử quên đã thử làm tất cả,đã thử làm mọi thứ nhưng anh đã thất bại. anh thấy hối hận vì anh quá ngốc nghếch, vì anh quá yêu e,những cơ hội anh đã bỏ lỡ qua nhiều và a thất hứa cũng thật nhiều thật nhiều lí do e ak.a muốn đến bên e ,lo cho e, che chở cho e che chở cho e nhưng ko gian khoảng cách ko cho a làm điều đó và time tất car đã làm phai mờ đi tình cản của e với a. làm chúng mình dần xa nhau ko còn những lời ngọt ngào, ko còn thương nhớ ko còn cảm giác đợi chờ tin nhắn của nhau nữa. có lẽ a đã quá quen với cái cảm giác khi có e kề bên a vẫn nhớ mỗi khi mình ol mình chát chít nói chuyện thật vui a vẫn nhớ cái mặt Icon >Razz đáng ghét trẻ con của e.cái cách nc cực ngốc của e vẫn nhớ cái tính cực kì lập dị của e. bình thường ít nói, khó làm quen nhưng đôi lúc hay nổi loạn của e. anh ko thể sao quên nổi hình ảnh của e nó cứ lẩn quẩn trong tâm trí anh.
a nhớ e thật sự rất nhớ, nhiều lúc đã rất khuya rồi a ngồi một mình trước máy tính vào goodle đánh tên e và nó hiện lên hàng loạt giữ liệu về e lúc đó a đã biết mình ko thể nào quên đc e, thực ra anh vẫn luôn dõi theo tưng hoạt động của e mặc dù chỉ là trên net a vẫn để ý từng cái avatar của e mặc dù e thay nó như thay áo vẫn để ý tưng dòng stt của e mặc dù a ko thể nào hiểu nổi ý nghĩa của nó. a nhớ e anh kotheer quên đc e mặc dù e bảo chúng mình ko còn tc nữa a hãy quên e đitime sễ phai mờ tất cả, rồi a cũng sẽ quên e e bắt a phải quen e phải làm cái điều mà a ko hề muốn e nói sẽ làm đc, sẽ phải như vậy e còn vô tình nói a ko quên thì e sẽ quên e sẽ đổi nick, sẽ thay số diện thoại a đau khổ như mất đi 1 thứ gì đó a đã đầu hang vô điều kiện nhưng tới giờ anh đã ko thể làm đc thực tế time đã chứng minh điều đó anh ko thể. a rất nhớ e và vẫn còn y e nhiều lắm trái tim a rất cần có e
a ko giám tưởng tượng nếu cs này thiếu e a sẽ như thế nào nữa những kỷ niệm giờ với e chắc đã ngủ yên nhưng với a nó vẫn còn nguyên vẹn đã qua rồi cái thời mình y nhau măc dù chỉ trong time ngắn dù là đơn phương từ phía a nhiều hơn và e cũng có tc 1ít . đã qua rồi cái thời nt, gọi điện e lúc nào cũng bận rộn.kiến a phải chờ tn của e tới 1, 2, 3tiếng có khi là cả nửa ngày nhưng a vẫn vui . a nhớ lắm e lươì ăn , ăn mỳ luôn a khuyên mãi mà e bướng bỉnh ko chịu nghe chỉ cãi là giỏi. có lẽ vậy mà e trông gấy hơn bạn bè cùng tuổi, a thương lắm. đã qua rồi cái thời tới 1,2h sáng vẫn phải thức để nt cho em vì muốn làm e vui lòng mặc dù hôm sau ngủ bù tự dưng a thèm cảm giác đó .a thường xuyên mất ngủ mệt mỏi nhưng a vẫn thứca thấy vui vì e cũng vui.
anh chỉ cần nghe cái điệu cười ngộ nghĩnh của e thôi là a đã mãn nguyện lắm có ai mà lại thấy hp trong nỗi muộn phiền chưa nhỉ chắc có mỗi a. a thích cái tính đanh đá nhưng cũng nhẹ nhàng của e, 2 đứa mình đi chơi e ít nói a cũng vậy chăng ai nói gì cả nhưng về tới nhà thì nt thâu dêm tới sáng máy hết pin mới chịu đi ngủ. e lúc nào cũng mắng a cung nói a ngốc uh a ngốc thật a ko giân ko hề ghét cũng chăng hiểu tại sao a ko thể giận e dù chỉ là 1 phút chửa bao giờ a có lòng vị tha cao ca như vậy. có lễ với e là ngoại lệ a đã muốn wqueen e nhưng a ko thể cứ mỗi lần a thấy ảnh của e là a lại nhớ e nhớ nhiều lắm muốn đọc những dòng tn của emuoons nghe cái kiểu nc cộc lốc ko có chủ ngữ vị ngữ của em. nếu time quay trở lại a sẽ khác và e cũng vậy giá mà mình xích lại gần nhau hơn, chắc a sẽ bốc đồng hơn và e sẽ nổi loạn hơna nhớ e a phải làm sao để ko phải sống như thế này trả lời anh đi Ling_echi anh nhớ e nhiều lắm nếu thiếu đi 1ban chân 1 bàn tay người đó là kẻ khuyết tật, nếu sinh ra mà ko có bố mẹ thì sẽ là kẻ mồ côi. còn với a nếu thiếu vắng e a sẽ là 1 kẻ tàn phế vĩnh viễn trong tình yêu. nếu cá thiếu nc nó sẽ chết trong sự khao khát, nếu cây thiếu đất cây sẽ chết trong sự kho khan. còn a nếu thiếu e a sẽ chết trong sự đợi chờ mỏi mòn và hi vọng a cần e. trái tim e đã lạnh giá mà tình yêu nơi a lại ko đủ hơi ấm để làm tan chảy nó ra a phải làm sao e trả lời a đi a chán vì phải sống chung với nỗi nhớ này rồi . ling_echi anh nhớ e anh rất nhớ em...............
MrQuang™
MrQuang™
Thượng Tá
Thượng Tá

Họ &Tên : Quang Bui Manh
Địa Chỉ : Hòa Bình
Châm Ngôn : Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào núi và lấp biển, không làm được thì thuê ...

anh nhớ em ! Empty Re: anh nhớ em !

Bài gửi by 0979198190 Mon Oct 03, 2011 8:52 pm

Hix ng ta đi lấy chồng rồi ..khổ ! Very Happy
0979198190
0979198190
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Họ &Tên : Tiến Mạnh
Châm Ngôn : Chấp Nhận về Nhì!

http://www.thpt19-5.com

Bài gửi by MrQuang™ Mon Oct 03, 2011 9:05 pm

đừng có huyên thuyên phai người đấy đâu thời đây mà đi chát ak .. người khác e ak
MrQuang™
MrQuang™
Thượng Tá
Thượng Tá

Họ &Tên : Quang Bui Manh
Châm Ngôn : Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào núi và lấp biển, không làm được thì thuê ...

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content