Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tây Ban Nha là ứng cử viên số một tại Euro 2012

Go down

Tây Ban Nha là ứng cử viên số một tại Euro 2012 Empty Tây Ban Nha là ứng cử viên số một tại Euro 2012

Bài gửi by Mr_Ngố Wed Aug 10, 2011 7:22 pm

Dù Euro 2012 vẫn còn gần 1 năm nữa mới diễn ra, song thủ thành Iker Casillas vẫn tự tin cho rằng, Tây Ban Nha chính là ứng cử viên số một cho chức vô địch châu Âu.

Trong 2 giải đấu lớn gần đây là Euro 2008 và World Cup 2010, Casillas và các đồng đội đều bước lên ngôi vô địch. Người gác đền 30 tuổi tin rằng, Tây Ban Nha sẽ là ứng cử viên số một cho chức vô địch Euro 2012.
Tây Ban Nha là ứng cử viên số một tại Euro 2012 2129131296745608090811thethaocasillas
Tại vòng loại Euro 2012, La Roja nằm ở bảng I. Sau 5 lượt trận, Tây Ban Nha đang toàn thắng và dẫn đầu BXH với 6 điểm nhiều hơn đội xếp sau là CH Czech. Gần như chắc chắn, họ sẽ có được tấm vé tới Ba Lan và Ukraine vào mùa hè năm sau.

Casillas nói: “Theo ý kiến của tôi, Tây Ban Nha vẫn là ứng cử viên sáng giá nhất cho chức vô địch Euro 2012. Tôi biết, quãng đường từ nay tới đó vẫn còn rất dài và có nhiều gian nan, nhưng với tiềm lực hiện nay, chúng tôi có thể đánh bại mọi đối thủ”.

Bên cạnh đó, thủ quân ĐT Tây Ban Nha cũng khẳng định, anh và các đồng đội sẽ nỗ lực hết mình để bảo vệ ngôi vô địch thế giới tại World Cup 2014. Theo kết quả bốc thăm vòng loại vừa được công bố mới đây, La Furia Roja nằm ở bảng I cùng với các đội Pháp, Georgia, Phần Lan và Belarus.
Mr_Ngố
Mr_Ngố
Thiếu Úy
Thiếu Úy

Họ &Tên : Bùi Đức Minh
Địa Chỉ : Kim Bôi - Hòa Bình
Châm Ngôn : Thà hôn em để em để bị tát còn hơn đứng nhìn thằng khác hôn em !

- Similar topics