Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nude đạp xe trên phố

Go down

Nude đạp xe trên phố  Empty Nude đạp xe trên phố

Bài gửi by Mr_Ngố Sun Jun 12, 2011 12:04 am

Những năm gần đây trên toàn thế giới liên tục xuất hiện những cuộc diễu hành, hoạt động nude và bán nude vì mục đích xã hội. Hình thức biểu đạt chủ quyền, tự do ngôn luận này ngày càng phát triển và thu hút rất đông thanh niên tham dự.

Ngày 3/6 vừa qua tại thành phố phía Bắc Hy Lạp Salonica đã diễn ra một hoạt động hết sức thú vị. Người tham gia đều xuất hiện trong trạng thái “tự nhiên” nhất. Nhiều thiếu nữ thậm chí còn vô tư lột đồ để bạn trai vẽ tranh lên người thay quần áo che chắn “chỗ kín”. Sau đó, họ nhất loạt lên xe đạp quanh thành phố.

Theo giới thiệu, mục đích của cuộc diễu hàng đặc biệt này kêu gọi mọi người quan tâm nhiều hơn tới vấn đề ô nhiễm môi trường, giao thông ùn tắc. Bên cạnh đó, những lời đề nghị khẩn khoản về việc chăm chỉ sử dụng các phương tiện không ô nhiễm môi trường được đặc biệt nhấn mạnh tuyên truyền. Biểu ngữ trực tiếp được vẽ, treo lên người “nam thanh nữ tú” gây sự chú ý đặc biệt, thu hút đám đông người qua đường dừng chân theo dõi.

Hình ảnh hấp dẫn từ hoạt động thú vị trên:

Nude đạp xe trên phố  1307607624chuyenla2

Vì một số hình ảnh quá ... nên bạn nào muốn tìm hiểu rõ hơn thì click vào link dưới đây :
http://hn.24h.com.vn/phi-thuong-ky-quac/nude-dap-xe-tren-pho-c159a384399.html
Mr_Ngố
Mr_Ngố
Thiếu Úy
Thiếu Úy

Họ &Tên : Bùi Đức Minh
Địa Chỉ : Kim Bôi - Hòa Bình
Châm Ngôn : Thà hôn em để em để bị tát còn hơn đứng nhìn thằng khác hôn em !

- Similar topics