Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cho những tình yêu cùng lớp!

Go down

cho những tình yêu cùng lớp! Empty cho những tình yêu cùng lớp!

Bài gửi by nam tinh s3 Fri Jun 10, 2011 10:11 am

phượng nở rồi, thế là sắp xa nhau.Sẽ còn gì trong nhau ssau ba năm học? Thôi nhé, chia tay mình đừng khóc.
Cho nụ cười ngày gặp lại trọn vẹn hơn...
Cây phượng già chắc sẽ nhắc mình luôn. Những hờn giận vu vơ mình đều gửi vào màu xanh ấy.Không biết "người ta" có vậy? Có nôn nao trong những ngày sắp xa này? sẽ nhớ gì trong những ngày mai? Điều ấy không chỉ mình của ngày hôm nay muốn biết! Hành trang của mình sẽ mang đến một niềm tha thiết,có một người giữa hình ảnh lớp xưa.Điều này chẳng biết người ta đã biết hay chưa?Con đường dưới chân sẽ dài hơn mình tưởng.Ngày mai mình không thể nói trước, nhưng chắc chắn một điều mình sẽ nhớ người ta. Có những điều không bao giờ cũ,dù xa. Nó đọng lại trong mình không chỉ một thời phượng cháy. Người ta ơi có hiểu lòng mình như vậy?
Dù không muốn nhưng sẽ đến một ngày xa,mình sẽ gặp nhau nhưng là trong một hoàn cảnh khác không phải là chúng mình hồn nhiên giữa lớp xưa,không có màu áo trắng học trò như bây giờ. Mình không tin trái đất tròn,chỉ tin vào lòng người không đổi. Người ơi với nhau đừng bao giờ nói dối! Chia tay có nhớ mình như mình nhớ người ta? Mình sẽ là gì trong người tronh những ngày rất xa? Tất cả như ngừng trôi hối hả.Niềm hi vộng như làm xanh những chiếc lá. Nắng về cháy trên màu phượng những gì đã qua. Người ta ơi, đừng để những ngày qua thành những ngày xa...
Những dòng trên là do 1 bạn lớp 12"đặt hàng" muốn nhắn gửi tới "mối tình" cùng lớp,nụ cười trìu mến. Chúc tốt lành!
cho những tình yêu cùng lớp! 4235349181
nam tinh s3
nam tinh s3
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ

Họ &Tên : nguyen gia bao

- Similar topics