Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!

Join the forum, it's quick and easy

Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT 19/5
Mời bạn Đăng ký để có thể sử dụng đầy đủ chức năng trong diễn đàn...Xin cảm ơn..

Đăng nhập để cùng trò chuyện với các thành viên 19/5 nhé các bạn..!
Trường THPT 19-5 Kim Bôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Quấy rối tình dục trẻ em: Benzema lại dính scandal sex?

Go down

Quấy rối tình dục trẻ em: Benzema lại dính scandal sex? Empty Quấy rối tình dục trẻ em: Benzema lại dính scandal sex?

Bài gửi by Manucians Wed Jun 08, 2011 1:35 pm

Tiền đạo trẻ Karim Benzema của Real Madrid đang bị tình nghi là thủ phạm trong một vụ quấy rối tình dục trẻ em, theo một phóng sự điều tra của tạp chí "Interviu".

Vụ việc bắt đầu vào khoảng đầu năm 2010. Một cô gái trẻ người Đảo Reunion, vào thời điểm đó mới 14 tuổi, được một người có tên "Karim Benz" làm quen qua facebook. Sau một vài cuộc nói chuyện, trong đó có cả những câu chuyện về cuộc sống của Benzema ở Bernabeu, cô gái bắt đầu nhận được những tin nhắn "bậy bạ" và cả những tấm ảnh mang tính gợi dục. Một trong số đó là hình ảnh một "cậu nhỏ" đang cương cứng, kèm "chú thích": "Anh vừa làm chuyện đó với một phục vụ ở quán bar. Ha ha. Anh sẽ cho em. Em thích chứ?"

Người đại diện của Benzema, Sylivain Cornier, sau đó đã phủ nhận sự liên quan của tiền đạo người Pháp, cho rằng thân chủ của ông đã bị mạo danh. Nhưng vụ việc không vì thế mà khép lại. Cảnh sát Reunion sau khi mở rộng điều tra đã phát hiện ra rằng một trong những số điện thoại được kẻ bệnh hoạn nói trên dùng để liên lạc với cô gái chính là số điện thoại mà Real Madrid đăng ký cho các quan chức, HLV và cầu thủ sử dụng. Điều này cũng có nghĩa là nếu không phải Benzema, thì cũng là một ai đó thuộc biên chế Real Madrid.

Một nguồn tin từ Sở cảnh sát Reunion cho biết họ từng chờ Benzema xuất hiện ở Reunion để lấy lời khai khi đội tuyển Pháp lên kế hoạch chơi trận giao hữu với Trung Quốc ở đây hồi tháng Sáu năm 2010. Nhưng rất tiếc là tiền đạo của Real Madrid đã không được Raymond Domenech triệu tập cho trận đấu đó. Benzema lúc ấy còn cùng Ribery và Govou dính vào một scandal sex khác, cũng liên quan tới trẻ vị thành niên, là vụ mua dâm cô nàng bán hoa Zahia lúc cô này vẫn chưa được 18 tuổi.
Manucians
Manucians
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

Họ &Tên : CR7
Địa Chỉ : Kim Bôi - Hòa Bình
Châm Ngôn : Phong Độ Là Nhất Thời
Đẳng Cấp Là Mãi Mãi !!
Sir Alex Feruson

- Similar topics